
TUMEUMBWA	KUMWABUDU	MUNGU	

ISAYA	43:7
- Ikumbukwe kwamba wanadamu tumeumbwa ili
tumwabudu Mungu – Tumpe Mungu Utukufu

- Na,	ikiwa Mungu hajaabudiwa,	wanadamu
wataabudu kitu kingine kama vile	pesa,	cheo,	mtu
viumbe vingine,	miungu…

- Hata hivyo,	mioyo yao haitatoshelezwa hadi pale	
watakapomwabudu Mungu wa kweli – Muumbaji



Tumeubwa Kumwabudud Mungu…
- Ili	kumwabudu Mungu kwa ubora zaidi,	inahitaji
kufanya hivyo katika UJUMLA	WOTE	WA	MTU	-
WARUMI	12:1-2:	(mwili,	akili,	nguvu,	muda,	ujuzi…)	
- Kumwabudu Mungu katika ubora kunatubadilisha
na kutupa mahusiano zaidi ya karibu na Mungu –
MATHAYO	18:19-20
- Ndio maana Biblia	inatuhimiza kumwabudu Mungu
huku tukimpa sifa na utukufu peke	yake
- Kumwabudu Mungu kunaweza kufanywa na mtu
binafsi au	katika kundi la	pamoja la	waaminio.



Njia Tofauti Zinazotumika Kumwabudu Mungu
- Kumwabudu Mungu Kupitia Muziki – muziki,	nyimbo,		
na kucheza kwa ajili ya Bwana	- iwe ni sehemu ya
kuonyesha sifa na shukurani zetu kwa Mungu
- Kumwabudu Mungu Kupitia Maombi – maombi yetu
siku	zote yampe Mungu sifa na shukurani kwa
kumaanisha
- Kumwabudu Mungu Kupitia Roho Mtakatifu –njia hii
inatusaidia wakristo kupokea pumziko na utoshelevu wa
kiroho
- Kumwabudu Mungu Kupitia Utoaji – niombe
tuchukue muda kidogo kujifunza kwenye hii njia.	



Kumwabudu Mungu Kupitia Utoaji
- Utoaji kwa Mungu ujulikane kuwa ni sehemu ya
ibada na kuabudu kwetu mbele zake
- Ni	tendo la	shukurani,	utii na heshima kwa Mungu –
MITHALI	3:	9-10
- Utoaji kwa Mungu ufanyike kwa moyo wa Upendo,	
Utayari,	Shukurani,	na Uwezo –KUTOKA	35:	20-29
- Utoaji kwa Mungu ufanyike huku tukijua kuwa vitu
vyote ni mali ya Bwana	– ZABURI	24:1
- Hivyo basi,	tutiwe moyo kuzidi kumwabudu Mungu
siku	zote na hasa kupitia njia ya UTOAJI.	


